1 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายบริพัตต์ ธนภูมิบุญดี
2) เด็กหญิงศุภาพร
3) เด็กหญิงวริศรา การเร็ว
4) เด็กชายพิชญะพงษ์ ระวะใจ โรงเรียนเทศบาลวัดท่าสะต๋อย
จ.เชียงใหม่
|
|
2 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
3 คน |
1) เด็กหญิงตฤณพชร อุดมศักดิ์
2) เด็กหญิงอรณี นกแก้ว
3) เด็กหญิงลักษมีดารา อินทวงศ์ กลุ่มอิสระJunior Artist
จ.เชียงใหม่
|
|
3 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
4 คน |
1) เด็กชายปรากานสิงห์ คนศิลป์
2) เด็กหญิงภณิตา สิรินวภัท
3) เด็กหญิงนภัทร สิริบรรสพ
4) เด็กหญิงปณิสรา พิริยะอานันท์ กลุ่มอิสระศิลปะบ้านทอศิลป์
จ.เชียงใหม่
|
|
4 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
4 คน |
1) เด็กชายมาเท่ย่า ธนดล มหาวันแจ่ม
2) เด็กหญิงปุณยนุช อินสัน
3) เด็กหญิงภิชญฑัฬญ์ ศรีตุลา
4) เด็กหญิงอริสรา ทรงสวัสดิ์วงศ์ กลุ่มอิสระศิลปะบ้านทอศิลป์
จ.เชียงใหม่
|
|
5 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายภัทรพล อินทร์สิงห์
2) เด็กชายดลธรรม นิลรัตน์
3) เด็กชายปัณณฑัต ไชยเชียงแสน
4) เด็กชายญาณวุฒิ ธนเดชปวินท์ โรงเรียนบ้านทอศิลป์เนอสเซอรี่
จ.เชียงใหม่
|
|
6 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
4 คน |
1) เด็กชายเศรษฐ์ชวิศ จิตรทรัพย์
2) เด็กหญิงพิรินันทญาณ์ จิตรทรัพย์
3) เด็กหญิงกัญญาณัฐ คทาเพชรพงศ์
4) เด็กหญิงพิทยาภรณ์ กัลยาประสิทธิ์ กลุ่มอิสระสอนศิลปะ ไอเดียอาร์ต
จ.พิษณุโลก
|
|
7 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงจิตประภัสสร อินทเนตร
2) เด็กหญิงจันทร์จิรา ทองดี
3) เด็กชายวุฒิเดช ภิรัญญา โรงเรียนอนุบาลดวงแก้ว
จ.เชียงใหม่
|
|
8 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กชายนรินทร์ เตชะกุล
2) เด็กชายณัฐรัตน์ คำมงคล
3) เด็กหญิงญาณิกา โรงเรียนอนุบาลดวงแก้ว
จ.เชียงใหม่
|
|
9 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
4 คน |
1) เด็กหญิงเบญญาภา ไชยมงคล
2) เด็กหญิงวรนัน เอกโสวรรณ
3) เด็กชายศิวัช เกลี้ยงกลม
4) เด็กหญิงกัญญานัตฒ์ ผงทอง กลุ่มอิสระบ้านรักศิลปะ
จ.เชียงใหม่
|
|
10 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กหญิงอริสา ยาวิชัย
2) เด็กชายกฤตชณัธ วรรณสิริ
3) เด็กหญิงธัญญะรัตน์ รัตนมงคลเกษม
4) เด็กหญิงณัชพิรยา บุญมี โรงเรียนสารสาสน์วิเทศเชียงใหม่
จ.เชียงใหม่
|
|
11 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
4 คน |
1) เด็กหญิงพิมพ์พันธุ์ภัสร์ ศรีเพชร
2) เด็กหญิงภัคธีมา คำดี
3) เด็กชายปภังกร กันทะวงค์
4) เด็กหญิงหรรษกานต์ เอื้อธนาพงศ์ กลุ่มอิสระบ้านศิลปะอาร์ท&ดีไซน์
จ.เชียงใหม่
|
|
12 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กหญิงพิมพ์มาดา ไชยวงค์
2) เด็กหญิงอุรัสยา เลาหเจริญยศ
3) เด็กหญิงปารย์พิชชา คำสามารถ
4) เด็กชายปุณณวัฒน์ สุน้ำ โรงเรียนอนุบาลสวนเด็กเชียงใหม่
จ.เชียงใหม่
|
|
15 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงโซฟี จิโอวานเน่
2) เด็กชายชุติพนธ์ คงโพธิ์ทอง
3) เด็กชายภูวนัน โบ๊ะทู โรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่
จ.เชียงใหม่
|
|
16 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กหญิงเมสสิยาห์รัก หนุ่มเปียง
2) เด็กหญิงเนติมา ราตรี
3) เด็กชายนภสร แสนทอง
4) เด็กชายจิรพนธ์ แซ่จู โรงเรียนพิมานเด็กเชียงใหม่
จ.เชียงใหม่
|
|
17 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายชญานนท์ รัตนมณี
2) เด็กหญิงณัฐสินี รัตนพรหม
3) เด็กหญิงกัณญภัทร อภิวงค์
4) เด็กชายชนมภูมิ มนทนม โรงเรียนพิมานเด็กเชียงใหม่
จ.เชียงใหม่
|
|
18 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กหญิงกุญช์ชญา หล้าปวน
2) เด็กหญิงณฐกานต์ จันต๊ะมงคล
3) เด็กหญิงอภิญญา สายสุริยะ
4) เด็กหญิงพิชญา จันต๊ะมงคล โรงเรียนสหวิทย์พิมานเชียงใหม่
จ.เชียงใหม่
|
|
19 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายวรัญชิต สุรินทร์
2) เด็กชายวรกาญจน์ กาวิชัย
3) เด็กหญิงอมรดา นันกาวงค์
4) เด็กหญิงนทพร พ่วงสุวรรณ์ โรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่ (สิงห์น้อยศิลปิน)
จ.เชียงใหม่
|
|
20 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายวิชญพงศ์ ศุขแก้ว
2) เด็กหญิงอภิชญา บุญมาตุ้ย
3) เด็กหญิงปุญญิสา สุวรรณา
4) เด็กหญิงปราชญ์ภัทรา สายอ้าย โรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่ (สิงห์น้อยศิลปิน)
จ.เชียงใหม่
|
|
21 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงวรดา ตรีกุล
2) เด็กหญิงตะวัน มาไกล
3) เด็กหญิงนิตยา โรงเรียนเทศบาลวัดท่าสะต๋อย
จ.เชียงใหม่
|
|
23 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายมอญ
2) เด็กชายชุติพงษ์ มาเยอะ
3) เด็กชายเดชา
4) เด็กหญิงนวลละออ แสงจันทร์ โรงเรียนวัดดอนจั่น
จ.เชียงใหม่
|
|
24 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงเวณิกา วงค์เปี้ย
2) เด็กหญิงปราญปรียา ปลอบโยน
3) เด็กชายปณพัฒน์ ถาวร โรงเรียนโรงเรียนเทศบาลแม่เมาะ (ก๋ำปอศิลป์)
จ.ลำปาง
|
|
25 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายภูมิพัฒน์ ทิตติวรเสรี
2) เด็กชายศุภกร สถานสถิตย์
3) เด็กชายยศกร สุทธิเขตโกศล
4) เด็กหญิงกานต์พิชชา บุญตอม โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลแม่แฝก(ก๋ำปอศิลป์)
จ.เชียงใหม่
|
|
26 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงกฤติกาญจน์ วรวัลย์
2) เด็กหญิงศุฑามาศ อินต๊ะ
3) เด็กหญิงพิมพ์ชนก จันทรพงศ์ โรงเรียนอนุบาลมยุรี
จ.เชียงใหม่
|
|
27 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ เต๋จ๊ะนัง
2) เด็กหญิงณัฐปภัสร์ ศรีวิชัย
3) เด็กหญิงชัญชวลัย ทองคำ โรงเรียนอนุบาลมยุรี
จ.เชียงใหม่
|
|
28 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
3 คน |
1) เด็กหญิงเมธาวินี ณาระศักดิ์
2)
3) กลุ่มอิสระไอหมอก
จ.เชียงใหม่
|
|
29 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กชายพงศกร
2) เด็กชายไชยพศ ศรีสกุลเฮ้อ
3) เด็กชายไอศูรย์ ศรีสกุลเฮ้อ
4) เด็กหญิงวรณัน สุวรรณสม โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลแม่แฝก(ก๋ำปอศิลป์)
จ.เชียงใหม่
|
|
30 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
3 คน |
1) เด็กชายพรภวิษย์ นรชัยพีรพัฒน์
2) เด็กชายคณพศ ดวงแก้ว
3) เด็กชายไชยวัฒน์ บุญตันหล้า กลุ่มอิสระart is me
จ.เชียงใหม่
|
|
31 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
4 คน |
1) เด็กหญิงศุภรวีร์ โชติวรอานนท์
2) เด็กหญิงณิชา นันตา
3) เด็กหญิงณิชา ไชยโย
4) เด็กชายพงศกร สีหราช โรงเรียนน่านคริสเตียนศึกษา
จ.น่าน
|
|
32 |
ระดับอนุบาล (โรงเรียน) |
3 คน |
1) เด็กหญิงณัฏฐณิสร์ จิตอารีย์
2) เด็กหญิงประภาศิริ ด้วงทอง
3) เด็กชายอภิภัทร แปงมา โรงเรียนน่านคริสเตียนศึกษา
จ.น่าน
|
|
33 |
ระดับอนุบาล (กลุ่มอิสระ) |
4 คน |
1) เด็กหญิงพิมนารากร สุขยศศรี
2) เด็กหญิงฝน จะอือ
3) เด็กชายภูริภัทร ยอดคำลือ
4) เด็กชายกิตติกันต์ จันทร์สุข กลุ่มอิสระลานชมจันทร์
จ.เชียงใหม่
|
|