1 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงสิริวิมล โชติชัยวงษ์
2) เด็กหญิงอาทิตยา แซ่จัง โรงเรียนโรงเรียนขุนยวมวิทยา จ.แม่ฮ่องสอน
|
|
2 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงด.ญ. สิริขวัญ ดอกแก้ว
2) เด็กชายด.ช. มะ แซ่สง โรงเรียนโรงเรียนบ้านสันป่าสัก จ.เชียงใหม่
|
|
3 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงศศิกาณจ์ วัชโรทน หลิน
2) เด็กหญิง๊ณัฐกมล วัชโรทน กลุ่มอิสระบ้านรักศิลปะ จ.เชียงใหม่
|
|
4 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กชายชนุตม์ พรพัฒน์กุล
2) เด็กชายชาตโยดม ชวดเปีย กลุ่มอิสระบ้านรักศิลปะ จ.เชียงใหม่
|
|
5 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนภัส โรจน์รัตน์ศิริกุล
2) เด็กหญิงนันท์นภัส เวฬุสาโรจน์ กลุ่มอิสระบ้านรักศิลปะ จ.เชียงใหม่
|
|
6 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงอาทิตยา โกยวิวัฒน์ตระกูล
2) เด็กหญิงญาตาวี พรสุรีมาศ กลุ่มอิสระ บ้านรักศิลปะ จ.เชียงใหม่
|
|
7 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นางสาวณัฐธิดา คำมะนาม
2) นางสาวปิยนุช สุรินทร์ โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม จ.เชียงราย
|
|
8 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงธนาภา จอมแก้ว
2) เด็กหญิงวรัทยา สุขแก้ว โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม จ.เชียงราย
|
|
9 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายคุณานนท์ มุณีคำ
2) เด็กหญิงนพเก้า รักษาศีล โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม จ.เชียงราย
|
|
10 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กชายณัฏฐ์พล นราธรสวัสดิกุล
2) เด็กชายจิรายุ ไชยมงคล กลุ่มอิสระ บ้านรักศิลปะ จ.เชียงใหม่
|
|
11 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นายปอย ลุงจ่าม
2) นายหนุ่ม ลุงปั๋น โรงเรียนราชประชานุเคราะห์30 จ.เชียงใหม่
|
|
12 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายสิปปกร สูงขาว
2) เด็กชายธนกิต ใหม่เส็น โรงเรียนโรงเรียนดาราวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
13 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงศศิวิมล มือขุนทด
2) นางสาวณัฐกาญจน์ เทพประสาร โรงเรียนโรงเรียนดาราวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
14 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายปภังกร ษุภสรกาญจน์กุล
2) เด็กชายศิละ ศรีวิเศษ โรงเรียนโรงเรียนดาราวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
15 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนวสรณ์ เถาตระกูล
2) เด็กหญิงปวริศา แจ่มจำรูญ โรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
16 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงมัชฌิม เอี่ยมระหง
2) เด็กหญิงพัชราภรณ์ ศรีวีละสกุล โรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
17 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิง จิตตาภา มหามิตร
2) เด็กหญิงกัญญาวีร์ คุ้มล้วนล้อม โรงเรียนโรงเรียนพิงครัตน์ (ศิลปะครูป๊อป) จ.เชียงใหม่
|
|
18 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงจันทกานต์ เพิ่มบุญมา
2) เด็กหญิงสริตา สุขสมบูรณ์ โรงเรียนโรงเรียนพิงครัตน์ (ศิลปะครูป๊อป) จ.เชียงใหม่
|
|
19 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงศิรประภา ยะวิลัย
2) เด็กหญิงพชรารัก สุวรรณกุล โรงเรียนโรงเรียนพิงครัตน์ (ศิลปะครูป๊อป) จ.เชียงใหม่
|
|
20 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายธนาธิป ร่วมทอง
2) เด็กชาย เจษฎากรณ์ นันทพิเชษฐ์กุล โรงเรียนดาราวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
21 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงอริชา ธาดาสุรเวทย์
2) เด็กหญิงภัทราวดี พรมพิลา โรงเรียนโรงเรียนยุพราชวิทยาลัย(ยุพราชศิลปิน) จ.เชียงใหม่
|
|
22 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงดากานดา พูลผล
2) เด็กหญิงทิพธัญญา กุลาตี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย(ยุพราชศิลปิน) จ.เชียงใหม่
|
|
23 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนันท์นภัส ชัยชนะบรรยง
2) เด็กหญิงธัญชนก นันโท โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย(ยุพราชศิลปิน) จ.เชียงใหม่
|
|
24 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงศิริโสภา คำกันทา
2) เด็กหญิงวรชานันท์ กียะกูล โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย(ยุพราชศิลปิน) จ.เชียงใหม่
|
|
25 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายณัฐนนท์ สมบัติปัน
2) เด็กหญิงสุพิชชา ตาแปง โรงเรียนสา จ.น่าน
|
|
26 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายบุญญวัฒน์ ป้อมใย
2) เด็กชายอิทธิชัย สมรอด โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์
|
|
27 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายณฐกร แก้ววิเศษ
2) เด็กชายณัฐพงษ์ คำยันต์ โรงเรียนนาหมื่นพิทยาคม จ.น่าน
|
|
28 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายปรัชญา หาญมนตรี
2) เด็กหญิงนวิยา อุดฝั้น โรงเรียนนาหมื่นพิทยาคม จ.น่าน
|
|
29 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กชายปภังกร ทองมา
2) เด็กหญิงพชรพร อารีสวัสดิ์ กลุ่มอิสระสอนศิลปะ ไอเดียอาร์ต จ.พิษณุโลก
|
|
30 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงวรกานต์ มณีลดา
2) เด็กหญิงสุวรรณา จำปามณี กลุ่มอิสระรู้รักสามัคคี จ.เชียงใหม่
|
|
31 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงกชกร โชคชัย
2) เด็กหญิงเปียง ลุงวี โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย (ศิลปะคณณัฏฐ์) จ.เชียงใหม่
|
|
32 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงภริตภัสพร พิพัฒน์ทิตธนา
2) เด็กหญิงธีรกานต์ แดงแสงสี กลุ่มอิสระสอนศิลปะ ไอเดียอาร์ต จ.พิษณุโลก
|
|
33 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายมะ แซ่สง
2) เด็กหญิงสิริขวัญ ดอกแก้ว โรงเรียนบ้านสันป่าสัก จ.เชียงใหม่
|
|
34 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงธนภรณ์ ผักกูด
2) เด็กหญิงจุฑามาศ ลุงติยะ โรงเรียนบ้านสันป่าสัก จ.เชียงใหม่
|
|
35 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงสิริโสภิตนภา เนตรรักษ์
2) เด็กหญิงกัญญาณัฐ จันทร์วัน โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย (ศิลปะคณณัฏฐ์) จ.เชียงใหม่
|
|
36 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายกิตติศักดิ์ กล้วยหอมหอม
2) เด็กชายคุณากร เจิมท่า โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ จ.นครสวรรค์
|
|
37 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายมังกร เนรมิตร
2) เด็กชายราเมศ คชกุล โรงเรียนชุมแสงชนูทิศ จ.นครสวรรค์
|
|
38 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนิษฐ์นิภา สิทธิบุญญะโรจน์
2) เด็กหญิงโสภานิศ คนคล่อง โรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
|
|
39 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงกัญญ์ณพัชญ์ โพธิ์ดวงกุณ
2) เด็กหญิงพิมพ์มาดา สุวรรณ์ โรงเรียนโกวิทธำรงเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
|
|
40 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงสิริปภา ปัณทุราภรณ์
2) เด็กหญิงสิริอาภา ปัณทุราภรณ์ โรงเรียนสอนศิลปะ Art is me จ.เชียงใหม่
|
|
41 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1)
2) เด็กหญิงอัสมาภรณ์ อัศวสุคนธ์ โรงเรียนสอนศิลปะ Art is me จ.เชียงใหม่
|
|
42 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1)
2) เด็กหญิงชนัญชิดา ไชยวงค์ โรงเรียนสอนศิลปะ Art is me จ.เชียงใหม่
|
|
43 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายวรพิชญ์ แก้วเสมอใจ
2) เด็กหญิงศุภานัน ปาละ โรงเรียนโรงเรียนสารสาสน์วิเทศเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
|
|
44 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายกันตภณ รินเชื้อ
2) เด็กชายกชธัญ ยกสุวรรณ โรงเรียนโรงเรียนสารสาสน์วิเทศเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
|
|
45 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงลัลนา นามทอง
2) เด็กหญิงณัฐณิชา วิจารณ์โกศลกิจ กลุ่มอิสระArtgarden จ.เชียงใหม่
|
|
46 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงพิมพกานต์ พั้วพวง
2) เด็กหญิงณัฐฐาวีรนุช เมาลี กลุ่มอิสระสอนศิลปะ ไอเดียอาร์ต จ.พิษณุโลก
|
|
47 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายณัฐ ปิ่นนาค
2) เด็กชายอิทธิพล บุญผล โรงเรียนโรงเรียนเทพบดินทร์วิทยาเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
|
|
48 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายจุลจักษ์ จันทร์จำรัส
2) โรงเรียนโรงเรียนเทพบดินทร์วิทยาเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่
|
|
49 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายชยพัทธ์ รุ่งนภาวิเชฐ
2) เด็กชายยศภัทร ใจแปง โรงเรียนโรงเรียนดาราวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
50 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงกฤตพร คงจันทร์วุฒิพร
2) เด็กหญิงสุภขวัญ สิโรรส กลุ่มอิสระ บ้านรักศิลปะ จ.เชียงใหม่
|
|
51 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นางสาวปริยาภัทร บุญสวน
2) นางสาวชนิศา กรเพ็ชร์ โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
52 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นางสาวเมธาวี กลั่นกลิ่น
2) นางสาวระมิงค์ ปรารมณ์ โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
53 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กชายธรรมรัชฎ์ อิฐรัชฎ์
2) เด็กชายทินภัทร หลวงยศ กลุ่มอิสระArtgarden จ.เชียงใหม่
|
|
54 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นายปรัชญา กาเงิน
2) นายปราวิต ประภาวรารัตน์ โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ จ.ลำปาง
|
|
55 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายณัฐดนัย สมหมึก
2) นายณัฐดนัย ล้างป่า โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ จ.ลำปาง
|
|
56 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายพชรพล วงศ์คำ
2) เด็กชายจีรทิปต์ เอียกพงษ์ โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ จ.ลำปาง
|
|
57 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงไปศลินี สมฤทธิ์
2) เด็กหญิงวิริรดา เชื้อหงส์ โรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
58 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงกีรยา พันธ์ดี
2) เด็กหญิงกชพร ยะวัน โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม จ.พะเยา
|
|
59 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นางสาวกชกร หัวนา
2) นางสาวถิรนันท์ แสงศรีจันทร์ โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม จ.พะเยา
|
|
60 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงงามพริ้ม สินไพบูลย์เลิศ
2) เด็กหญิงจันทนา แซ่จาง โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม จ.พะเยา
|
|
61 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงสุชานันท์ หอมนาน
2) เด็กหญิงชนกนันท์ กิตติยังกุล โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม จ.พะเยา
|
|
62 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนรานุช แซ่จาง
2) เด็กหญิงศศิกานต์ รักขัน โรงเรียนเชียงคำวิทยาคม จ.พะเยา
|
|
63 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงณิชาภา อิทธิเดชดำรงค์
2) เด็กหญิงจิรธิดา จิโรจน์จิรายุส โรงเรียนเรยีนาเชลีวิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
64 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนนทิยา ไม่มีนามสกุล
2) เด็กหญิงพนิดา ลุงหอม โรงเรียนโรงเรียนวัดช่างเคี่ยน จ.เชียงใหม่
|
|
65 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงยุน ไม่มีนามสกุล
2) เด็กหญิงทิวากร ลุงทวน โรงเรียนโรงเรียนวัดช่างเคี่ยน จ.เชียงใหม่
|
|
66 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงรักษินาภรณ์ กล่ำทอง
2) เด็กหญิงปวริศา ขุนโชติ กลุ่มอิสระรวมใจ จ.กำแพงเพชร
|
|
67 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) นางสาวนภสร สินันตา
2) นายภีมเดช สีหราช กลุ่มอิสระศิลปะเด็กน่าน จ.น่าน
|
|
68 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (กลุ่มอิสระ) |
2 คน |
1) เด็กหญิงณัฐนันท์ จิตอารีย์
2) เด็กหญิงภัทรภร ธนัทวรวาณิชกุล กลุ่มอิสระศิลปะเด็กน่าน จ.น่าน
|
|
69 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงโสภา พันธุ์ชาติ
2) เด็กหญิงกรกมล พุฒิรังษีธรรม โรงเรียนการุ้งวิทยาคม จ.อุทัยธานี
|
|
70 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงณัชชา ดารา
2) เด็กหญิงนัชชา ต๊ะนา โรงเรียนวชิราลัย จ.เชียงใหม่
|
|
71 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นายรัชชานนท์ ผาอินทร์
2) นางสาวกมลลักษณ์ ขันตี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย (ยุพราชศิลปิน) จ.เชียงใหม่
|
|
72 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงภาวิณี ดวงจันทร์ตา
2) เด็กหญิงอรพิน เพียรเพราะงาม โรงเรียนบ้านดอนปิน จ.เชียงใหม่
|
|
73 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1)
2) เด็กชายติณภพ วงศ์เพ็ชร โรงเรียนบ้านดอนปิน จ.เชียงใหม่
|
|
74 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นายทัตธน ต๊ะพันธุ์
2) นายศิวกร สุอินต๊ะ โรงเรียนบ้านดอนปิน จ.เชียงใหม่
|
|
75 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงณัชชา เจริญศรี
2) เด็กหญิงอนันตญา พงค์ปฏิเมท โรงเรียนบ้านดอนปิน จ.เชียงใหม่
|
|
76 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนิชานันท์ สถาพรชวลิต
2) เด็กหญิงภวิศา ตะกรุดราช โรงเรียนโรงเรียนแม่แตง จ.เชียงใหม่
|
|
77 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายศรีสยาม คำวิลัย
2) เด็กชายสมยศ นามุง โรงเรียนโรงเรียนเเม่เเตง จ.เชียงใหม่
|
|
78 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กชายณัฐวัฒน์ จันทร์ดี
2) เด็กชายชายพร ชัยชนะ โรงเรียนโรงเรียนเเม่แตง จ.เชียงใหม่
|
|
79 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงพรวรินทร์ เทพน้ำทิพย์
2) นางสาวพัทธ์วิรา แก้วบุญเรือง โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
80 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) นางสาวปภาวรินทร์ ญาสมุทร
2) นางสาวชัญญานุช เชียงเงิน โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย จ.เชียงใหม่
|
|
81 |
ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ม.1-ม.3 (โรงเรียน) |
2 คน |
1) เด็กหญิงนันทิดา ดวงงาม
2) เด็กหญิงจินดา อารีย์ โรงเรียนแม่แตง จ.เชียงใหม่
|
|